Simu nyingine kali ikiwa ya kwanza kutoka TECNO. - Mtazamo News-Habari Bila Mipaka

Habari za Hivi Punde

Tangaza Hapa +255755300337

Post Top Ad

Post Top Ad


Thursday, 4 January 2018

Simu nyingine kali ikiwa ya kwanza kutoka TECNO.

TECNO kampuni ya simu za mkononi iliyojizolea umaarufu barani Africa na Mashariki ya kati kupitia uzalishaji wake wa simu janja (smart phone) imeendelea kushika chati katika masoko mbalimbali barani Afrika.

Kama ilivyo kwa kila mwaka, kampuni ya TECNO huzindua simu mpya na hua ni muendelezo wa matoleo yaliopita. 

Kwa mwaka huu TECNO wanaachilia simu ikiwa ni muendelezo wa simu aina ya CAMON. Camon imekua moja wapo ya simu janja (smartphone) pendwa sana kwa wadau kwa mwaka 2017!
Wanatarajia kuachilia simu hio ndani ya miezi ya kwanza (Januari – March) mwaka huu na itakua ni simu ya kipekee kwani itakua na vigezo maalumu kulinganisha na simu zingine zilizopita kabla!
Kadri miaka inavyosogea na kuendelea teknolojia ya simu, miundo ya simu, vigezo, mahitaji na matumizi ya simu hubadilika na kuongezeka, hivyo kama kampuni imekua ni jambo muhimu kuweza kutoa simu zinazokidhi mahitaji ya wadau na watumiaji wa bidha zake hivyo kutoa toleo jipya kabisa!
Je, ni simu gani na itakua na vigezo/muundo gani?
Fuatilia kurasa za TECNO katika mitandao ya kijamii na tovuti yao kujua zaidi!

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Tangaza Hapa +255755300337