Katibu wa Bunge Ndg.Kigaigai azungumza na watumishi wa ofisi ya bunge mjini Dodoma. - Mtazamo News
Tangaza Biashara yako Hapa +255755 300 337

HABARI ZA HIVI PUNDE

Post Top Ad

Advertise Here +255755 300 337

Wednesday, 18 October 2017

Katibu wa Bunge Ndg.Kigaigai azungumza na watumishi wa ofisi ya bunge mjini Dodoma.

 Katibu wa Bunge, Ndg. Stephen Kigaigai akizungumza na Menejimenti ya Utumishi wa Bunge katika kikao cha kufahamiana kilichofanyika leo katika ukumbi wa  Spika Mjini Dodoma. 
Watumishi wa Ofisi ya Bunge wakimsikiliza Katibu wa Bunge, Ndg. Stephen kigaigai (katikati) akizungumza wakati wa kikao cha kufahamiana na Menejimenti ya Utumishi wa Bunge kilichofanyika leo katika ukumbi wa  Spika Mjini Dodoma.


 (PICHA NA OFISI YA BUNGE)

No comments:

Post a Comment

Post Bottom Ad


Pages