Koka -Achangia Mil.3 Ujenzi wa Mradi wa Wanawake KKKT Tumbi - Mtazamo News-Habari Bila Mipaka

Habari za Hivi Punde

Tangaza Hapa +255755300337

Post Top Ad

Post Top Ad


Monday, 14 August 2017

Koka -Achangia Mil.3 Ujenzi wa Mradi wa Wanawake KKKT Tumbi

Na Mwamvua Mwinyi,Kibaha

Mbunge wa jimbo la Kibaha Mjini ,Silvestry Koka  amesali kanisa la KKKT Tumbi ambapo pamoja na mambo mengine amechangia 3,000,000/- kwenye ujenzi wa  mradi wa wanawake wa KKKT kanisani hapo.

Aliwataka wanawake ,vijana kuanzisha miradi mbalimbali ya kimaendeleo ili kujikwamua kiuchumi .

Mapema akitoa salamu za waziri wa mambo ya ndani ya nchi Mwigulu Nchemba ambaye alitakiwa awe Mgeni Rasmi katika siku hii lakini hakufika kwa sababu ya majukumu mengine, Mbunge Koka aliwasilisha 6,000,000/- mchango wa mhe  waziri  kwenye miradi hiyo ya akinamama wa KKKT .
 Mbunge wa jimbo la Kibaha Mjini ,Silvestry Koka ,mwenye suti nyeusi akiwa katika picha ya pamoja baada ya misa kwenye kanisa la KKKT Tumbi Kibaha.
(Picha na Mwamvua Mwinyi)

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Tangaza Hapa +255755300337