VIDEO – MBUNGE WA VITI MAALUM MKOANI RUVUMA, AZUNGUMZIA MAMBO MANNE ANAYOPAMBANA NAYO - Mtazamo News: Home

HABARI ZA HIVI PUNDE

Post Top Ad

Tagaza Hapa

Saturday, June 10, 2017

VIDEO – MBUNGE WA VITI MAALUM MKOANI RUVUMA, AZUNGUMZIA MAMBO MANNE ANAYOPAMBANA NAYO

Dakika mbili za Mbunge wa Viti Maalum mkoa wa Ruvuma kupitia chama cha mapinduzi (CCM ) Mhe. Sikudhani Chikambo, akizungumzia mambo manne anayopambana nayo katika mkoa wa Ruvuma.
 

No comments:

Post a Comment

Post Bottom Ad

Tagaza Hapa

Pages