MTAZAMO NEWS

KAULI KUTOKA KWA RAIS WA TFF KUELEKEA UCHAGUZI MKUU

Ndugu zangu viongozi, wapenzi na wadau wa mpira wa miguu Tanzania.
Kama ilivyotangazwa na kamati yetu ya uchaguzi leo tumeanza rasmi mchakato wa uchaguzi wetu.

Hiki ni kipindi muhimu kwa ustawi wa mpira wetu.
Ninaomba niwahakikishie wadau wa mpira wa miguu Tanzania kuwa Sekretarieti ya TFF ambayo kikatiba ninaisimamia mimi itaendelea na shughuli zake bila kuathiriwa na mchakato huu, hii itakuwa ni pamoja na kuandaa timu zetu mbalimbali za Taifa na kushughulikia majukumu yake mengine ya kila siku.

Aidha ninaomba niwahakikishie viongozi na wadau wa mpira wa miguu Tanzania kuwa mimi kama Rais wa TFF sina kundi katika uchaguzi huu.

Msimamo wangu ni kuwa wagombea wote wana haki sawa na sanduku la kura ndilo litaamua nani ataongoza mpira wetu kwa kipindi cha 2017-2021.

Wagombea wote ninawatakia kila la kheri na Mola awabariki na kuwaongoza.
Ahsanteni
Jamal Emil Malinzi
Rais wa TFF
.……………………………………………………………………………………………..

IMETOLEWA NA SHIRIKISHO LA MPIRA WA MIGUU TANZANIA

No comments

Copyright MTAZAMO NEWS  | Created By Jack Moffat

  • Mtazamo News . Powered by Blogger.