HAYAWI HAYAWI YAMEKUWA BW.HILARY MASELE NA BI.VERONICA SANTUS WAFUNGA NDOA. - Mtazamo News: Home

HABARI ZA HIVI PUNDE

Post Top Ad

Tagaza Hapa

Tuesday, June 6, 2017

HAYAWI HAYAWI YAMEKUWA BW.HILARY MASELE NA BI.VERONICA SANTUS WAFUNGA NDOA.

Akiwa katika Picha ya pamoja na Bi.Veronica Santus Mara baada ya kufunga Ndoa yao katika kanisa katoliki la Mtakatifu Petro Oysterbay Junior 3 2017 na kufuatiwa na hafla kubwa iliyofanyika kwenye Ukumbi Wa Mango Garden  Kinondoni jinini Dar es Salaam. B

No comments:

Post a Comment

Post Bottom Ad

Tagaza Hapa

Pages