VIDEO : MAMBO MANNE ALIYOZUNGUMZA MBUNGE WA JIMBO LA MADABA MH. JOSEPH MHAKAMA. - Mtazamo News: Home
advertise here +255755 300 337

HABARI ZA HIVI PUNDE

TANGAZO

advertise here +255755 300 337

Tuesday, May 2, 2017

VIDEO : MAMBO MANNE ALIYOZUNGUMZA MBUNGE WA JIMBO LA MADABA MH. JOSEPH MHAKAMA.

Kutoka kushoto ni Mh.Rashidi Shangazi mbunge wa jimbo la Mlalo Wilaya ya Rushoto mkoani Tanga katikati ni Rauph Mohamedi mtangazaji wa Ruvuma TV na wa mwisho aliyeshika mic yenye nembo ya Ruvuma Tv ni Mh.Joseph Mhagama mbunge wa jimbo la Madaba mkoani Ruvuma.
 Mbunge wa Jimbo la Madaba mkoani Ruvuma Mhe.Joseph Mhagama azungumzia mambo manne ambayo anapambana nayo kwa sasa katika jimbo lake katika kuhakikisha anawalete maendeleo wananchi wa jimbo hilo, Kwa undani wa habari hii, hii hapa video yake.

Post Bottom Ad


Pages